Drone Online

KARIBU YAKO KWA HABARI ZA UHAKIKA,MAKALA,MICHEZO,MITINDO YA MAISHA NA BURUDANI

Post Page Advertisement [Top]

 


Kaandika aliyekuwa Mchezaji wa Chelsea aitwaye kalidou koulibaly kuwaaga Rasmi mashabiki na wapenzi wa Chelsea kuelekea katika timu yake mpya


"Kutoka kwa mchezo wangu wa kwanza hadi wa mwisho, ilikuwa heshima kuvaa beji hii.

Msimu uliopita haukuwa mmoja tuliotaka, lakini nataka kuwashukuru mashabiki na kila mtu katika klabu hiyo kwa msaada wako Chelsea Football"

No comments:

Post a Comment

Bottom Ad [Post Page]