Drone Online

KARIBU YAKO KWA HABARI ZA UHAKIKA,MAKALA,MICHEZO,MITINDO YA MAISHA NA BURUDANI

Post Page Advertisement [Top]


 Kaandika golikipa wa Simba SC Aishi manula akiwa nyumbani kwao morogoro wilaya ya kilombero- Mkamba


"Ni ardhi yenye kuponya na kutia nguvu.niwapo hapa najiona mwenye furaha na amani.sijawahi kuwa mnyonge ninapokuwa nyumbani kwa baba alipotuacha na mama." 



akiwa likizo ambapo anauguza majeraha aliyoyapata kwenye michezo ya ligi kuu Tanzania bara

No comments:

Post a Comment

Bottom Ad [Post Page]